พี่ๆถามหน่อยครับ รถผมตอนวิ่ง(พื้นเรียบ)ล้อหน้าฝั่งคนขับมันสั่นๆครับ สะท้านไปทั้งคันเลย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 17 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆถามหน่อยครับ รถผมตอนวิ่ง(พื้นเรียบ)ล้อหน้าฝั่งคนขับมันสั่นๆครับ สะท้านไปทั้งคันเลย ลองขึ้นแม่แรงแล้วโยกล้อซ้าย-ขวาดู ล้อมันโยกได้นิดนึง แบบนี้เป็นที่พวกลูกหมากปะครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ลูกหมากด้วย พวกbush ปีกนกด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้