1. กรองน้ำมันเครื่อง SR 53J00 พร้อมบล๊อคขัน เบอร์ 19 ทั้งชุด @200 (มีชุดเดียว)...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    1. กรองน้ำมันเครื่อง SR 53J00 พร้อมบล๊อคขัน เบอร์ 19 ทั้งชุด @200 (มีชุดเดียว) /พี่นิวจองแล้ว 2. Acc Valve SRฝาขาว ขับหน้า ตัวขวามือเซียงกง ยังไม่เคยใช้ ตัวซ้ายจากรถผม เดิม โมสกูรขันเป็นทองเหลืองแล้ว ทนๆ (เป็นสแปร์) ทั้ง2ตัว @400 3. ยางแท่นเครื่องหลัง SR ขับหน้าฝาขาว ทั้ง2ตัว ยังไม่ได้ใช้ สภาพเซียงกง ยางไม่ขาด 1ตัว @300 แต่ถ้าเอาทั้ง2ตัว @500 4. สกูรปรับมุมแคมเบอร์ SPC @600 /พี่นิวจองแล้ว 5. ท่อไอเสียเดิม SR ฝาขาวเทอร์โบ พร้อมเหล็กกันความร้อนเดิม เหมาะกับคนต้องการเซทโบ @1,500 ของอยู่สระบุรี สนใจทักได้ครับ 0955965574 หลง บางอย่างส่งพัสดุไปรษณีย์ให้ได้ คิดค่าส่งตามจริงครับ

1. จองน๊อตปรับมุม และ กรองเครื่องครับ เสาร์รับของ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
  3. กรองพี่เอถามๆอยู่นิ พี่ก็รอต่อจากพี่เอนิ ตกลงพี่เอเอาไหมล่ะ555

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    เชิญพี่น้อยกับพี่อ้วนแย่งกันก่อนเลยครับ ผมสละสิทธิครับ ยังไม่ได้ใช้

5. วันเสาร์รับของ หมายถึงยังไงครับ จะมารับที่สระบุรีเหรอครับ

6. อ้าว ยังไม่มีใครแจ้งหลงเลยหราครับคืองี้ เสาร์นี้ bbนัดเจอกันที่โลตัสสระบุรี 9.30-10.30 และจะไปอุดหนุนหลง ที่ร้านครับ และจะเลยไปวังน้ำเขียวต่อครับหลง ส่วน กรองถ้าจองกันไว้แล้วผมขออภัยครับ เห็นลงขายในนี้เลยจองครับ

7. อ๋อ..ครับ ยินดีครับเชิญเลย ส่วนของสรุปยังไงแจ้งผมด้วย จะได้เอาติดรถไปที่ร้านครับ

8. ถ้ามีการโทรคุยกันแล้ว เรื่องกรอง ก็ยกให้พี่น้อยไปครับผม ของผม มีน๊อต กับ ล้อ นะครับ ล้อ รบกวนห่อ ให้หน่อยครับหลง

9. ถ้า กรอง ยังไม่มีการตกลง จนถึง วันรับของ ผมก็ขอ รับไว้ครับ

10. ผมแจ้งวันผิดนะครับ เป็นวันศุกร์ ที่ 16 นี้นะครับที่จะไปหานะครับ ไม่ใช่วันเสาร์

11. ขอบคุณครับๆๆ

12. ครับผม พี่อ๊อดก้อว่วันศุกร์ มาถึงประมาณกี่โมงอะครับ ผมอยู่ร้านทับกวาง อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆเหมือนกัน จะได้แว๊บไปที่ร้านแก่งคอยครับ

13. ทับกวาง ไกล จาก โลตัส ไหมครับ น่าจะไปถึง โลตัส 9.30-10.30 ครับ กะจะฝาก ท้องข้าวเที่ยงที่ร้านหลงครัย

14. ร้านอาหารอยู่แก่งคอยครับ ที่ทับกวางไม่มีร้านอาหาร มีแต่กาแฟครับ แต่ผมจะวิ่งไปหาที่ร้านแก่งคอย อยากเจอครับ

15. ปุกาด ชุดกรอง+น๊อตปรับมุม และล้อ พี่นิวจองแล้วนะครับ

16. ขอบคุณครับๆๆๆ

17. แพ็คของให้แล้วนะครับ รวมกล่องเดียวเลยนะครับ ล้อ2วง +กรองพร้มบล๊อค+น๊อตปรับปรุง เจอกันวันศุกร์ครับ

ขอบคุณครับๆๆๆผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้