ถังน้ำมัน u12 หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะ ครับ รบกวนชี้แนะหน่อย ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Rtaf Ole, 12 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    ถังน้ำมัน u12 หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะ ครับ รบกวนชี้แนะหน่อย ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับผม

2. ผมก้หาเหมือนกันแต่ว่าจะ ไปสั่งตีถังปิเนียมใหม่

3. Rtaf Ole

0
    0
    0
    หายากมากอ่ะ ผมโทรไปเชียงกง ที่รู้จักบอกของไม่มีเลย

4. Rtaf Ole

0
    0
    0
    ได้ราคา บอกด้วยนะ ครับ อยากทำมั่ง

5. ผมว่าลองหาถามพวกร้านดูคับ ถังน้ำมัน 30 ลิตร

6. Rtaf Ole

0
    0
    0
    เที่ยงนี้ผมจะไป เชียงกง บางนา เด๋วดูเผื่อ ครับ

7. โอเคคับ. เพราะตอนนี้ผมขับแก๊ส สตาร์ทแก๊ส สงสารรถ

8. Rtaf Ole

0
    0
    0
    เหมือนผมเลย สตาทอยากด้วย

9. ผมหาด้วย 2-3 ใบ หามี ปีกว่าแล้ว ยังไม่ได้เลย

10. Rtaf Ole

0
    0
    0
    วันนี้ผมไป เชียงกง บางนา ไม่มีสักร้าน คงต้องสั่งทำถังใหม่แล้วล่ะ ครับ

11. ใส่ถัง เอไปเลย......

12. Rtaf Ole

0
    0
    0
    จัดไป ครับผม

เพิ่งขายไป 2500 คับส่วนรถผมตอนนี้ถอดถังทิ้งไปละ เซ็งมากลืมดูของตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้