เบรค หลวม ดีนะเป็นช่าง555^^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Rtaf Ole, 9 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    เบรค หลวม ดีนะเป็นช่าง555^^

2. แจร่มเลย

3. เจ้าของเก่าไม่ดูแล

4. ขับไปซ่อมไปเพลินนะ ฮ่าๆๆ

5. ใส่โช็คอะไรอะคับ

6. รถสวยครับ

7. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ขึ้นเเม่เเรงอย่าลืมเอาสามขารองไว้ด้วยน้าาาาาาา....เซฟๆ

8. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
  9. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    เบรกใส่ของอ่ะไรครับจับใส่ได้เลยไหมครับ u12

10. เบรคของคันนี้เป็นnissanซิลเวียร์s14ครับปั๊มใส่แทนของเดิมได้เลยแต่จานต้องเจาะรูใหม่ให้เป็น4/114.3และต้องกลึงลดขนาดจานลงครับ

11. กลึงลดลงให้เหลือ 265 ม.ม.ครับ มีของอยู่คู่นึงนะ ขาย 3,500 ยังไม่ได้แปลงใดๆทั้งสิ้น จาน 285 สภาพเซียงกงครับ

12. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    มีล้อหน้าคู่เดียวเหรอครับ

13. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    แล้วการเบรกดีกว่าเก่าไหมครับจับดีกว่าครับ

ใส่ได้ล้อหน้าอย่างเดียวครับ 4พอท หลังเบรคมือคนละแบบ ถ้าจะใส่ ใส่ได้ 2พอทสกายนะ / แต่เบรคมือใช้ไม่ได้ หรือต้องแปลง ถามว่าดีกว่ามั๊ย จริงๆแล้ว มันต้องใช้กับหม้อลมเบรคชั้นครึ่งด้วยนะครับ ปั๊มเบรคท่อไซค์ไม่มั่นใจ เพราะไม่งั้นเบรคจะแข็งมาก 4ลูกสูบย่อมกดได้ดีกว่า 1 ลูกสูบ แต่ตามมาคือต้องหาล้อที่ไม่ติดดิส... เซพๆ หา 2พอทใส่ก้อสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้