โดนแอบถ่ายจากมือถือน้องคนหนึ่ง ภาพนี่มีอะไรเปลี่ยนจากเมื่อสัปดาห์ก่อนบ้าง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ต้อ เรโทร และยิ้มยกใหญ่ รักในหลวงที่สุด, 8 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โดนแอบถ่ายจากมือถือน้องคนหนึ่ง ภาพนี่มีอะไรเปลี่ยนจากเมื่อสัปดาห์ก่อนบ้าง กระจกแก้มเปลี่ยน เป็นกระจกแก้มนิสสันแท้ ปรับไฟฟ้าได้ รอสวิตซ์ปรับกระจกอีกที กระจังหน้าเปลี่ยนเป็น sss ติดโลโก้ JAF สปอร์ตไลท์สองดวงบนแรคหลังคา กรอบป้ายทะเบียนใหม่ ไฟหน้าฟุ้งฟิ้ง แต่...ยังไม่อัพเดทล่าสุดครับ รอชมต่อในสัปดาห์หน้า

1. แจร่มเลยๆๆๆ

2. พี่ครับไฟหน้า. ราคาเท่าไรครับ

3. ไฟหน้า ผมเป็นโคมเดิม แต่ขัดเงา แล้วติดฟิล์มสายรุ้ง หรือตอนนี้เขาเรียกฟิล์มฟุ้งฟิ้งครับ ผมติดฟิมล์ร้านเพื่อน เขาคิด คู่ไฟหน้า 200 บาทครับ

พี่ครับ. ไฟหน้า U12 ราคา ถูกๆ มีไม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้