เครียดไร...!! ดันวีโก้เล่นดีก่า ดันมันมาพักใหญ่ละ ดันยังไงก็ไม่ไป :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 13 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เครียดไร...!! ดันวีโก้เล่นดีก่า ดันมันมาพักใหญ่ละ ดันยังไงก็ไม่ไป :p

1. เสียงท่อรึนั้นลวกพี่

2. เสียงแหงก ๆ ขาจับกล้องมันหลวมครับ ยังไม่ได้แก้ไข ^^

3. เครื่องจากไหนครับพี่ยุทธ

4. เอาชุดหัวฉีดที่จมน้ำอะหรอพี่

5. GPS พี่ซ่อมได้ยังช่างยุทธ

6. ซ่อมไม่ได้ครับพี่กาญ แต่อดใจรออีกนิดนึงครับ เด๋วมีเซอไพซ์ ^^

ยุทธนา มีบุบผาขอถามหน่อยครับ พี่ยุทธเอามาทั้งเขาไอดียกทั้งชุดใส่ได้เลยหรอครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้