มีรถสองคันแล้วไง? ถ้าไอการที่ขับรถคันละ 8-9 แสนนิมันดู Perfect มาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 17 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีรถสองคันแล้วไง? ถ้าไอการที่ขับรถคันละ 8-9 แสนนิมันดู Perfect มาก เด่วจะไปออกเงินสดมาขับชิลๆบ้าง เผื่อจะได้ดูเป็นคน Perfect ..... สด 3หมื่น ที่เหลือผ่อนต่ออีก 30 ปี^^ ออกแนวเก็บกดนะโพสต์นี้ TT

1. รุ่นเก่าแต่ไม่เป็นภาระให้เจ้าของมัน รุ่นเก่าแต่เป็นเครื่องมือหากินพาเงินเข้ากระเป๋าเจ้านายมัน รุ่นเก่าแต่ก็พานายมันไปไหนต่อไหนได้เหมือนกัน ถึงเก่าก็เก๋าพอ

2. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    555 ออกแนวจี้ตูดนะป๋าท็อป

3. เพลงอกหัก

4. Nong NV Win

Nong NV Win Guest

0
    0
    0
    แนวน๊จะมีเรื่องเอาสิ...ตามขนาดนี๊..

5. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    ความ perfect ไม่ได้วัดด้วยการมีรถแพงๆขับหรอกครับ ไม่ต้องคิดมากจารย์ท๊อป

6. สิ่งที่ฉันเป็น^^

7. 'HenGz Em

'HenGz Em Guest

0
    0
    0
    ขนาดในคอมยังใกล้ขนาดนี้ ของจริงนิ ดมทะเบียนเลยนะครับ เนี่ย

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    อ่าาาาาาา city กะ civic ชิมิ

ดันปาย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้