เสร็จแล้ว spacer 6 mm. ล้อหลัง ล้อหน้าไม่ใส่ คลูดบังโคลนนิดๆ เดี๋ยวค่อยถอดบังโคลนหน้า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wisanugorn Tongnguleume, 6 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จแล้ว spacer 6 mm. ล้อหลัง ล้อหน้าไม่ใส่ คลูดบังโคลนนิดๆ เดี๋ยวค่อยถอดบังโคลนหน้า อยากโหลดหน้าสักนิด มันลอยๆยังไงๆอยู่นะ

1. ขอบคุณครัช

2. กี่บาทครับผม

3. โดนไปอันละ 400 ครับ

4. อันละ400เลยเหรอ แพงจุงเบย ..

5. 6 มม อันล่ะ 400 หนาวเลย

6. ครับมีบ่า แพงนะครับ แต่ผมเห็นราคานี้ในเว็ปอ่ะครับ ทำใจไว้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้