ใครอยากใด้สูตรตู้nvบ้างครับทักมานะครับ ยินดีให้คำปรึกษาด้านเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 20 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอยากใด้สูตรตู้nvบ้างครับทักมานะครับ ยินดีให้คำปรึกษาด้านเครื่องเสียงครับ

1. Nong NV Win

Nong NV Win Guest

0
    0
    0
  2. รอชมครับ

3. ตู้แบนพาส10นิ้วหลังเบๅะนะครับตอนเดียว

4. Nong NV Win

0
    0
    0
  5. พี่เค้าใจดีจิงๆ

6. แหม่ๆๆ น้าแมน นะจ๊ะ เนียนเลยนะจ๊ะ

7. Nong NV Win

0
    0
    0
    เปลไปได้ออกคลิบ...ดีม๊ากเลยครับ!!!

8. KOr'z Indyskaรีบเอารถมาทำจะได้ พรีวิวให้พี่ๆเขาชม

9. แหมๆ ข้าวโพดยังไม่ได้ไปขายเรยค๊าบบบ ไปทำตอนนี้เพื่อนก้อต้องสำรองจ่ายเดะ 5555

10. ใช่ๆ จัดเลย จัดเลย นุ จับรถนาย ก. ผ่าครึ่งเลยนะ จะได้เห็นงานซาวชัดๆ 5555

11. เอางั้นเรยเรอะพี่

12. รีบๆขายเลย เดียวพี่เบียร์ทำเสร็จก่อนนะครับ

13. ไม่ทันหรอกพี่เบียหรอกรอที่โรงสียาวมากกกๆๆๆ

14. เออๆดีๆ แข่งกันกับ ก. ดีฝ่า ใครเสรจก่อนกัน งะงะ

15. "ช้าๆได้พร้าสองเล่มงามครัช" ^^"

16. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    อยากได้พร้อนท์ใหม่ Sony เก่าภาครับเสีย เน้นฟังวิทยุ CD DVD ต่อ IPHONE ได้ ใช้รุ่นไหนดีครับ

17. Adisak Imwong

Adisak Imwong Guest

0
    0
    0
    ตู้แบนพาส 2

18. Adisak Imwong

Adisak Imwong Guest

0
    0
    0
    ตู้แบนพาส 10 นิ้ว ข้างแค็ปครับ

ลองเลือกดูครับ pioneer กัน jvc ครับ sonyไม่ค่อยมีขายแล้วครับ ของก็อปเยอะด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้