https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/s720x720/1240528_708291442516625_1919838129...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 26 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >

1. ผมว่าพี่ล้างๆเครื่องบ้างก้อดีนะครับ เผื่อเวลามีปัญหาจะแก้ถูกจุดจะได้ไม่ต้องหายากอ่ะครับ

2. จะล้างก็ตอนมันพังน่ะครับ ยกออกมาล้าง ^^

3. พันหรือพัน 1 นี่แหละครับซื้อมานานแล้วจำไม่ได้

4. ขายไม่ได้ครับ รอยเชื่อมทุเรสมากมาย ><'

5. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    คาร์บู ทนได้ อิอิ

6. ค้ำนั่นแหละครับ ตอนแปลงต้องเอาขายึดก้านค้ำออก ตัดขยายรูเพลทแล้วก็เชื่อมเข้าไปใหม่ ตอนเชื่อมนี่สิครับมือไม้สั่นรอยเชื่อมเลยไม่สวย

7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
  8. Ball Danudon

Ball Danudon Guest

0
    0
    0
    ถ้า น้ำมันตรงไหนรั่ว รู้เลยว่ามาจุดไหน ไม่ต้องสืบ ^^ อิอิ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งามในสายตาเราพอแล้วพี่

หลังจากไปตั้งศูนย์มา ตอนวิ่งเร็ว ๆ รถทรงตัวดีขึ้นเยอะเลยไม่ว๊อปแว๊ปเหมือนเมื่อก่อน แต่เวลาเข้าโค้งจะรู้สึกหน้าแข็ง ๆ ขึ้นนิด ๆ (ดื้อโค้ง) แต่ก็ไม่มาก รับได้
    เด๋วจะออกแบบค้ำล่างอีกอันคงจะดีขึ้นอีก ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้