ชาว NV แบบมีแค็ป ท่านไหน เอาจักรยานขึ้นกระบะบ้างครับบบ อยากเห็นเป็นแนวท้าง เด้ออ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Max Jirawat, 26 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    ชาว NV แบบมีแค็ป ท่านไหน เอาจักรยานขึ้นกระบะบ้างครับบบ อยากเห็นเป็นแนวท้าง เด้ออ ^^

2. ผมเคยเอามอไซด์ขึ้น2คัน

3. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    พอดีของผม เป็นเสือภูเขา อ่ะงับ เผื่อมีใครเล่น แล้ว ทำขาจับ จักรยาน จะได้เป็นไอเดีย อ่ากั๊บ

ถอดล้อหน้า ก็น่าจะขึ้นได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้