คืออยากทราบว่า เอาโช๊คนิสัน นีโอ มาใส่กับ นิสันเอ็นวี จะได้ไหมครับ ต้องแปลงไรไหมครับ==

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บก.จิม ออนทัวร์, 22 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คืออยากทราบว่า เอาโช๊คนิสัน นีโอ มาใส่กับ นิสันเอ็นวี จะได้ไหมครับ ต้องแปลงไรไหมครับ==

1. รู้สึกว่าจะไม่ได้นะครับ เบ้าไม่เท่ากัน

2. เบ้าบนไม่เท่ากันครับ

3. รูคอม้าก้อไม่ได้ วงขดสปริงก้อกว้างกว่า

4. ขอบคุณครับพี่ๆ

แปลงเอาครับ ผมยังแปลง tein ไว้ใช้เลย หลุมบ่อสบาย แต่ตอนนี้ใส่คายาบ้า เพราะอยากเตี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้