พี่ๆที่อยู่ระยอง ร้านช่วงล่างทำกันที่ใหนครับ สงสัยเพลาขับจะไปละ เวลาเลี้ยวดังตลอด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Supasit Aoothai, 24 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Supasit Aoothai

Supasit Aoothai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆที่อยู่ระยอง ร้านช่วงล่างทำกันที่ใหนครับ สงสัยเพลาขับจะไปละ เวลาเลี้ยวดังตลอด และจะไปใส่ชุดพวงมาลัยเพาเวอร์ด้วยครับ / แนะนำให้ด้วยครับ

2. มาบ้านฉางซิ อู่ณัฐพงษ์การช่าง

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามพี่กาญเลยคับ ไปติดตั้งเพาเวอร๋มาแล้ว

4. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
  5. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ถูกกว่าในตัวเมืองและมาบพุดแน่นอน

6. ถ้าเรยมาหน่อยแนะนำ ป ลูกหมาก คับ คุณภาพและราคาน่าคบหา รับประกันงาน 6 เดือน คับ

7. มาทุ่งสง เลย เเนะนำ่ช่างดีไม่แพงอย่างที่คิด

8. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    ผมดังมา 2 เดือนและ แต่ทนใช้ไปก่อน T Tจะมีผลเสียอะไรไหมครับนอกจากเสีย ดังเวลาเลี้ยว

9. Supasit Aoothai

Supasit Aoothai Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ผมดังมา 6 เดือนเเล้วคับ ยังใช้ได้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้