ทำเครื่อง เกียร์เสร็จ ต้องทำใจต่อ ลุยน้ำครึ่งล้อ 2 รอบแล้ว แค่พรหมพื้นเปียกๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thammarong Rugthong, 22 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำเครื่อง เกียร์เสร็จ ต้องทำใจต่อ ลุยน้ำครึ่งล้อ 2 รอบแล้ว แค่พรหมพื้นเปียกๆ

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ขับขี่ปลอดภัยนะครับพี่ ฝนเยอะนะครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เส้นไหนคับพี่

3. อ.พระพรหมทางเข้าบ้านลีโอคับ

4. ผมเพิ่งกลับเหมือนดีนะไม่ทันเจอ

5. วันนี้ไปพังงา ชุมพรต่อ ไม่รู้ต้องลุยอีกเยอะมั้ยคับ

6. อืม ฝั่งโน้นก็ตกไ่ม่หยุดเลยครับพี่ ระวังด้วยนะครับ

7. เอาเรือใส่ท้ายรถไปสักลำด้วย

8. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    น้ำกระจายขนาดนั้น ระวังเครื่องดับด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้