สวิทรุ่นใหม่สวยจังเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 21 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวิทรุ่นใหม่สวยจังเลย

1. ดูดี มีชาติ ตระกูล มากครับ

2. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
  3. สวิทซ์ใช้งานไรคับ

4. สวิทแก๊สนะครับ ของac ไฟเขียวติด4ดวงรอบๆคือแก๊สเต็ม มันวัดระดับแก๊สคนับไฟแดงติดตรงlogoคืแก๊สใกล้หมดครับ วันนี้เติมเต็ม ไฟแยงตาอย่างแรง

5. ซื้อมาติดเองได้ไหมครับ อยากเปลี่ยนแบบนี้บ้างยี้ห้อไรครับระบบดูดติดได้ไหม

6. ของหัวฉีดนะครับ ดูด ไม่แน่ใจ แต่ ราคาพันกว่าบาทเลยนะ

7. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    ราคาแรงมากกกกกกกก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้