ขอคำปรึกษาข้ามค่ายหน่อย รถคันนี้ถ้าเราจะทำให้กลับมาเหมือนเดิม คือจะเอาเครื่องเสียงออก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 20 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำปรึกษาข้ามค่ายหน่อย รถคันนี้ถ้าเราจะทำให้กลับมาเหมือนเดิม คือจะเอาเครื่องเสียงออก แล้วเอาเบาะมาใส่ มันจะเหมือนเดิมหรือเปล่า แล้วค่าใช้จ่ายสูงหรือเปล่า

1. รถอะไรนะครับ

2. เอาชุดเครื่องเสียงขายคับ น่าจะเหลือกะตังอีกนะคับ

3. vios yeer 2009 ครับคุณเบิ้ม คือผมไปยื่นเรื่องปิดบัญชีแต่แฟนเห็นแล้วไม่ปลื้มนะครับ

4. ครับน้าข่วย แต่ที่ผมกังวลตอนนี้คือจะแปลงกลับสภาพเดิมไม่ได้

5. น้าแมน นะจ๊ะ พอจะมีทางออกเปล่าครับ

6. ไม่น่าจะยากนะคับ

7. แต่ผมไม่มีประสบการณ์นะ

8. Thanisorn De

Thanisorn De Guest

0
    0
    0
    รื้ออกไม่ยากครับ แต่จะให้เหมือนเดิมเป๊ะ กลัวจะยุ่งตอนหาอะไหล่ ถ้าร้านเครื่องเสียงไม่ระเบิดโครงด้านในออกผมว่าไม่ยากเพราะเบาะวีิิสมันวางเฉยๆไม่มีตัวพับครับ

9. ไม่ยากถ้าหาอะไหล่เดิมได้

10. กำลังจะมีทางออกแล้ว จะให้ญาติที่นครศรีฯ มาปิดไฟแนนท์แทน ส่งรูปไปให้เขาดูแล้วเขาถูกใจ

11. ถ้าของเดิมยังมียุคงไม่อยากครับ ถ้าไม่มีเชียงกงช่วยได้ครับ

12. ของเดิมไม่มีแล้วครับ

13. ตอนทำได้ตัดโครงเหล็กออกไหมครับ

14. ทำกลับสภาพเดิมคงไม่100เปอรเช็นนะครับ

15. อันดับแลกคงต้องไปเชียงกงหาซื้อเบาะเดิมก่อนน่ะครับแล้วก้อไปร้านเครื่องเสียงให้เขารื้อออกแล้วก้อให้เขาทำชาวด์ตรงกระจกหลังให้ใหม่รวมแล้วไม่น่าเกิ6000ครับ

16. เบาะเดิมของผมมีครับ ให้ฟรีครับ

17. ผมอยู่หลักสี่ครับ

18. อยู่ติดกับ tot ครับ เบอร์ 0814332998

19. ขอบคุณครับ คุณDuangchai

เขานัดไปเอารถออกต้นเดือนธันวานะครับคุณ Duangchai Maneechot ตอนนี้ผมรอคำตอบจากญาติผมอยู่นะครับว่าเขาจะเอาจริงหรือเปล่า แต่ถ้าเขาไม่เอา ผมก็ต้องเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้