กว่าจะเอามันขึ้นไปได้ ไม่ง่ายอย่างที่คิด แต่ก็ไม่เกินมือ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 13 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กว่าจะเอามันขึ้นไปได้ ไม่ง่ายอย่างที่คิด แต่ก็ไม่เกินมือ

1. เปลี่ยนถังหรอพี่

2. ครับ 51 ลิตร

3. ถังเก่ามันเล็กหรอพี่

4. ถังเก่าเป็น แคปซูล 58 ลิตรครับ

5. เหลือพื้นที่นั่งซดเบีบร์เยอะขึ้นเลยนะครับ.

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กินโดนัท

7. เมื่อก่อน ถังเก่า 58 ลิตรผมก็เอาแขวนใว้ตรงนี้แหละครับ แต่ปัญหาคือตอนวิ่งเข้าทางดินแดงหรือเวลาวิ่งคล่อมหลังเต่ามันจะมีเสียงให้เสียวอยู่เรื่อยครับ

8. ทำแผ่นเหล็กปิดใต้ท้องด้วยนะพี่ยุท

9. พี่ยุทธเอาจุดยึดมาดูด้วย

10. Supagrit Bpp

Supagrit Bpp Guest

0
    0
    0
    ถังราคาเท่าไหร่ครับ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  12. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    ถังแคปซูล 58 ลิตร จะย้ายลงล่าง คิดเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้