เซ็ง....เจ้าตูบ...ขึ้นรถ NV กะบะ...ช่วยหาวิธีแก้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โสด โดดเดี่ยว เดียวดาย ไร้คู่, 12 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เซ็ง....เจ้าตูบ...ขึ้นรถ NV กะบะ...ช่วยหาวิธีแก้หน่อยครับ

1. มันขึ้นจากข้างหน้าครับ...เหยียบกระจกหน้า...กระโดดขึ้นไปนอนบนหัวคนขับ...วันดีคืนดี...มันชวนคู่มันไปเอากันข้างบน...กระโปรงรถ....กระจกหน้า..ข่วนหมดแล้วครับ...กลัวว่าสักวันมันต้องแตกแน่ ๆ เลย...

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วๆๆๆๆๆ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ที่บ้านเป็นเหมือนกันคับ แต่เป็นแมวว แก้ไขโดยทำกรงขังรถครับ ปลอดภัย :)

4. ใช้ที่บ้านก็ขังสัก ปล่อยเช้ากับเย็น

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ของผมเอารถไว้ในกรง ^_^

6. ซะงั้นไป :)

7. ครับ ระหว่างขังรถ กะหมา...ชั่งทุน....แต่...ไม่อยากขังมันครับ.....สงสาร..

8. ที่สำคัญ....หมาจรจัดครับ...กำแพงบ้าน...เกือบ 2 เมตรมันกระโดดข้ามสบาย..

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  10. รถผมโดนหมาวัด ผมใช้สเปรฉีดกันหมา ได้ผลจริงๆ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่เตะมันละพี่เบียร

12. ขังหมาไว้ในรถคับ ^^

13. สเปร ยี่ห้อไรครับ

สเปรกันหมาฉี่ที่ล้อและยางน่ะครับ แต่หลังจากผมใช้แล้วหมาไม่เคยขึ้นอิดเลย ผมก้ งง อยู่เหมือนกันว่ามันไปเกี่ยวอะไรกับหมาขึ้นฝาโปรง 555555 แต่ก้ถือว่าดีไป (MyCarr SUPER)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้