ใครเคยเป็นบ้างคับเวลาเร่งเครื่องจะมีเสียงหอนตามรอบเครื่องพอเปิดแอร์พัดลมหมุนเสียงเงียบ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้าข่วย กล้วยใหญ่, 8 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยเป็นบ้างคับเวลาเร่งเครื่องจะมีเสียงหอนตามรอบเครื่องพอเปิดแอร์พัดลมหมุนเสียงเงียบ พอพัดลมหยุดทำงานเสียงดังอีก ใครพอทราบมั้ยครับ

1. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    ผมก็เป็นครับอาการเดียวกันเลย ของผมพึ่งเป็นตอนขับลุยน้ำเดือนที่แล้ว

2. แล้วไปพบแพทย์ยังคับ

3. ของผมแพทย์บอกว่าเป้นที่คอมแอร์....เรยเข้ามาถามเผื่อใครเคยเจออาการอย่างนี้จะได้รักษาถูก

4. Korn OnNut

0
    0
    0
    พรุ่งนี้ว่าจะเอาไปเช็คครับ

5. ลูกปืนคอมแอร์.

6. Korn OnNut

0
    0
    0
    ตามที่คุณ ยุทธ บอกเลยครับลูกปืนคอมแอร์ผมไปเปลี่ยนมาแล้ววันนี้ เงียบกริบ

7. Korn OnNut

0
    0
    0
    คุณยุทธครับเปลี่ยนลูกปืนคอมแอร์ประมาณเท่าไหร่ครับ

8. ลูกปืนมูเลย์คอมแอร์ SKF 450 บาท ค่าแรง 300 (ไม่ปล่อยน้ำยา)

9. Korn OnNut

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนไปแล้วช่างยังไม่ได้บอกราคาเพราะมีทำรายการอื่นด้วยรอยอดรวม...ไม่รู้ว่าจะโดนอีกกี่ตัง T_T

10. ของผมเปลี่ยนหน้าคลัช ลูกปืนลูกรอก ลูกปืนคอม เปลี่ยนน้ำยา 3000 แก่ๆ

11. เงียบสนิท วิ่งดีขึ้นเยอะครับ

โอ้ววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้