วันอาทิตนี้จะไป คลองรั้ง ปราจีนบุรี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปถวี ป่าป๋า ลูกสอง, 8 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วันอาทิตนี้จะไป คลองรั้ง ปราจีนบุรี ครับ.....เพื่อนๆพี่คนไหนอยู่แถวนั้นขอเบอโทรติดต่อหน่อยนะครับ เผื่อจะแวะไปหา.....

1. ผม........ไม่ได้อยู่แถวนั้น อิอิ

2. ขอบพระคุณค๊าบบบบบ พี่เบียร์..

3. คิ๊กกๆๆๆๆ

4. ม่าาาย เปงไร คราาาาาปปปปป

5. หะหะหะหะ

6. เดะไม่ติดต่อสาวโคราชให้นะพี่.....อิอิ

7. แหม รบกวนนะครับ ไม่เปงไร

8. สาวโคราชไม่ได้ เดวผม สาวขึ้นสาวลง ก็ได้แล้ว 55

เอ่อ เรื่องนี้ผมไม่ทราบอ่ะนะครับเดะรอผู้รู้มาชี้แจง ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้