อยากได้ สปริงโหลด คับ พี่ๆใครพอมีแบ่งบ้างคับ ราคาเท่าไหร่คับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 10 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ สปริงโหลด คับ พี่ๆใครพอมีแบ่งบ้างคับ ราคาเท่าไหร่คับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Yeah! ใครมี เอาออกมาจำหน่ายเร็ววววว

2. สปริงคู่หลังผมใช้ของ E30 อยู่ครับแต่ข้างหน้าเปนของ Rsr u12 ฮ๊าฟ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คุณ vasin ครับ เค้าถามหาซื้อครับ เค้าไม่ได้ถามว่าใครใช้ของอะไร อีกอย่าง ของเค้า U12. ของคุณน่ะ U11 นะฮ๊าฟ

4. ของผมหน้าและหลังเป็น U12 หมดเเล้วฮัฟ เผื่อไม่มีใครขาย จะได้เป็นแนวทางได้ครับผม

5. อิอิ....................อิอิ

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    มิน่าล่ะตูดของ vasin. ถึงได้แบะแปลกๆ ข้าม series นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้