วันนี้มีโอกาสได้ไปร้านพี่เชษฐ์ ประธาน AE thailand เค้าว่า...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 5 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้มีโอกาสได้ไปร้านพี่เชษฐ์ ประธาน AE thailand เค้าว่า เมื่อไหร่เราจะมีกิจกรรมร่วมกันซะที...แกคิดถึง AE ซุ่มทำแรงกันอยู่จร้า

1. ประธานใหม่หรอคับไมผมไม่รู้จักอ่าคับ ก็เพ่งจัดไปนิ ไม่มีใครไปเลยอะ

2. ไม่แน่ใจนะ แต่แกก็เป็นมานานแล้วนะ หรือประธานโซน ไม่แน่ใจ พอดีแกเปิดร้านแต่งรถที่แก่งคอย ศูนย์รวม AE Thailand ของแก่งคอย

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ๋อ ถึงว่าผมไม่รู้จัก 5555 รู้จักแต่ประธาน จ๊อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้