เอาลูกมาทำหลังคาคาร์บอน อิอิ เมื่อวานเพิ่งจัดยางคู่หลัง 215-45-17 ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pediococcus Acidilactici, 4 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาลูกมาทำหลังคาคาร์บอน อิอิ เมื่อวานเพิ่งจัดยางคู่หลัง 215-45-17 ครับ

1. เท่าไรคับ

2. 5,000 บาทถ้วนครับ สาเหตุที่ไปทำ...หลังคาขึ้นสนิมเป็นจุด ๆ ปุ ๆ ปะ ๆ หลายสิบจุด...เขาเลยขูด ขัด อุด กลบ ขัด และเอาสติ๊กเกอร์คาร์บอนทับซะเลย...หลังคาสีดำร้อนดี ๆ อิอิ แอบทำคาร์บอนที่ครีบฉลามบนหลังคาแถมให้ด้วย...ใจดีๆ

3. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
  4. เดี๋ยวจะถ่ายหลังจากติดตั้งมาให้ชมกันนะคร๊าบ!!! ตอนนี้ยังไม่สะดวกครับ เพราะฝนตก...

5. 5000 บาท เลยหรอคับ? โอ้ว ทำสีปะผุได้เลยอะ

6. อู่แถวหอผม 8000+ (ทำสี ปะผุ เฉพาะหลังคา) ทั้งนั้นเลยครับ

7. คริคริ ติกเกอร์มันไม่นานนะ แต่ทำไปแล้ว สวยก็โอเครๆ

8. ครับ ตามนั้นแหละ ผมไม่ได้ซีเรียส...

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้