เห็นเมืองนอกมี Swift ตัวสปอร์ต ไม่ทราบว่าจะมาขายในไทยมั้ยครับ หรือว่าต้องซื้อตัวธรรมดามาแต่งเองครับ

การสนทนาใน 'Japanese Car Clubs' เริ่มโดย Shinjung910, 20 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shinjung910

Shinjung910 New Member Member

10
    0
    1
    เห็นเมืองนอกมี Swift ตัวสปอร์ต ไม่ทราบว่าจะมาขายในไทยมั้ยครับ หรือว่าต้องซื้อตัวธรรมดามาแต่งเองครับ

2. Patchara999

Patchara999 New Member Member

3
    0
    1
    รอข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ

3. Max99

Max99 Guest

0
    0
    0
    อยากให้เข้าเหมือนกันครับ ถ้าตัวสปอร์ตมานี่ผมกะจัดเลย

4. ๋Justin.T

๋Justin.T Guest

0
    0
    0
    https://car.kapook.com/view179382.html

ไม่แน่ใจว่าตัวสปอร์ตจะมาปีนี้รึเปล่านะครับ แต่ตัวธรรมดาก็สวยมาก

5. KittyKit

KittyKit Guest

0
    0
    0
    สวยมากจริงๆค่ะ

6. Naruto9

Naruto9 Guest

0
    0
    0
  7. MamMee

MamMee Guest

0
    0
    0
    รอเลยครับ

8. PopKasem

PopKasem Guest

0
    0
    0
    จะเข้ามาไทยไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้