สอบถามอู่ช่างเกียรติที่ซ่อมเฉพาะ Nissan ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toey Boonwichai, 27 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    สอบถามอู่ช่างเกียรติที่ซ่อมเฉพาะ Nissan ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

2. Pongpun Hg

Pongpun Hg Guest

0
    0
    0
    อยู่ถนนเกษตร-นวมินทร์

3. ข้ามแยกเสนา 30 เมตร ซอยข้างร้าน parking toy เข้าไปสุดซอย

4. Toey Boonwichai

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. อู่พี่เกียรติรถเยอะมากครับ ทำไม่ค่อยทัน ถ้ารู้ว่าจะทำอะไร ให้โทรแจ้งก่อนดีกว่าครับ ไม่งั้นอาจจะเสียเที่ยวได้

6. Toey Boonwichai

0
    0
    0
    ถ้าอู่พี่เกียรติเต็ม ลองไป อู่บรรจบ ตรง โรงเรียนสตรีวิทยา 2 ดูก็ได้ครับ ซ่อมแต่นิสสันเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้