รบกวนหาความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ NV สภาพนี้ราคานี้ ทบ.ขาด1ปี ต่อราคาได้42000 โอนเองต่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 28 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    รบกวนหาความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ NV สภาพนี้ราคานี้ ทบ.ขาด1ปี ต่อราคาได้42000 โอนเองต่อ ทบ.เอง รถพร้อมขับเค้าว่างั้น พี่ๆคิดว่าคุ้มไหมครับสภาพนี้ ผมจะเอาไว้บรรทุกของ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
    รบกวนทีนะครับพอดีอยู่ใกล้บ้านผมด้วย

3. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
  4. Nithi Kongkhlai

0
    0
    0
  5. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ชอบใจก็ซื้อ ไม่ถูกใจก็ลอยไป ครับผม เน้นโทร ถ้าอยู่ไกลบ้านพาคนที่รู้เกี่ยวกะรถไปดูเลยครับถูกใจซื้อไม่ถูกใจปล่อย เราคนซื้อภาษีเราดีกว่าครับ

6. ไช้ๆถ้าถูกใจจัดเลยน้อง...

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จิงครับ
    บางครั้งคนอื่นว่าไม่ดี แต่เราชอบ
    ใครก็ห้ามเราไม่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้