ช่วยวิเคราะห์ในเบื้องต้นที่ครับ ว่าเปลี่ยนแค่หัวหรือยกเส้นครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Madmail Sunnyza, 2 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    ช่วยวิเคราะห์ในเบื้องต้นที่ครับ ว่าเปลี่ยนแค่หัวหรือยกเส้นครับ

2. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    อาการของมันคือ มีเสียงดังกึกๆๆๆๆตอนวิ่งปกติ และดังแกร๊กกกกตอนเลี้ยวครับ

3. สนใจเปลี่ยนยกเพลาติดต่อได้ ยกลงได้ใช้แล้ว

4. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    รถผมก็เป็นครับ ดังกึกๆตามรอบล้อ แล้วเลี้ยวสุดดังป๊อกๆๆๆ

5. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ของผมดังแบบที่ว่า...เปลี่ยนยกเส้นเงียบกริบครับ

6. เปลี่ยนหัวเพลาขับใหม่ ลูกละ 850 บาท ได้พร้อมยางหุ้มเพลา ใช่งานไปก่อน ครับ

พึ่งซื้อเซียงกงมาเส้นละ1200

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้