ถามเล่นๆ(แต่เอาคำตอบแบบจริงๆจังๆ) รอบที่ขึ้นที่จอไมล์รถ กับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 9 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเล่นๆ(แต่เอาคำตอบแบบจริงๆจังๆ) รอบที่ขึ้นที่จอไมล์รถ กับ รอบที่ขึ้นที่เกจวัดรอบที่ต่อเพิ่มออกมา แสดงรอบไม่เท่ากัน (เอาสัญญาณจากหลังกล่องทั้งคู่) เราควรเชื่อตัวไหนดีครับ

ปล. ผมแค่ต้องการการแสดงผลที่ถูกต้องแม่นยำ เท่านั้นครับ ไม่ได้จะเอาไปจูน หรือขับแดร๊กอะไรพวกนั้น

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ถามยากจัง
    เอางี้ ส่วนตัวผม เชื่อไมล์รถครับ

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ที่กล่องมีหลายเส้น ต้องลอง

3. เกจแต่งถ้าของจีนก้อเชื่ิอถือไม่ได้

4. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ต่างกันมากไหมครับ

5. อาจจะเป็นที่เกจครับ. ผมต่อสายไฟจากตูดไมล์ ตรงนะครับ. ไม่ใช่ต่อจากกล่องไฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้