มาแล้วครับภาพจากงานมี๊ตติ้งครั้งล่าสุด

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 26 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เชิญชมได้เรยคร๊าบ:D

เริ่มจากรถน้องนนท์สุดหล่อคร๊าบ อิอิ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ต่อกันเลยครับ

ตามมาติดๆด้วยรถป๋มเอง(แรดม๊ะๆ)

3. RollriderS

2,318
    9
    0
    ขอแอบแรดต่อนะ(แบบว่าเห่ออ๊ะ)

4. RollriderS

2,318
    9
    0
    คันนี้ของน้องโอ๊ตคร๊าบ
    (ล้อแจ่มเจงๆ)

5. RollriderS

2,318
    9
    0
  6. RollriderS

2,318
    9
    0
    รถเจ้าเปาต่อฮับ

ตามด้วยรวมๆ

7. ปอ DREAM

ปอ DREAM New Member Member

17
    0
    0
    รูปมาแย้วว...............

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    ต่อมาก็เปิด(กะ)โปงของพ่อหนุ่มคนนี้ซะเรย:D

9. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอ๊ะมานั่งกันทามมายเนี่ยยย

อ่อเพราะพี่ท่านนี้นำนี่เองงงงงงงงงงงง อิอิ

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    เหอๆๆๆๆๆมาเมากันเรดีแฝ่ครับ(อิอิ)

ป๋มม่าวหวายก๊าบพี่

ปล.นอกเรื่องแระ เข้ารูปรถต่อดีก่า อิอิ
    นี่คือธนูเงินของพี่เดชฮ้าบ

11. RollriderS

2,318
    9
    0
    ต่อมาเรยครับกับรถพี่ตามครับท่าน:D

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    และตามมาติดๆด้วยรถพี่อ๋อง:eek:

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    ต่อกันด้วยรถลุงนูฮับ:D

14. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอ

รถใครหว่ทามมายถึงด้ายโดดเดี่ยวจิง งุงิ:rolleyes:

15. RollriderS

2,318
    9
    0
    รถพี่ปอแด๊งแดง:D

16. RollriderS

2,318
    9
    0
    เริ่มตกดึกก็เริ่มเมาและก็หิว
    (เธอคนนั้นหน่ะบังหน้าไปก็ไม่อรอดหรอกนะ อิอิ)

และยังมีประกวดไฟหน้าด้วย:D

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    ปิดท้ายด้วยอาหารที่ทะเล(บางกอกคร๊าบ)

ปล.แรก กว่าจะโพสหมดเล่นเอาเหนื่อยเรย

ปล.สองสงกะสัยว่าคราวหน้าโดนหมายหัวแน่เรยไอกลุ่มนี้(อดไปร้าน13เหรียญแล้วมั๊ง)

ปิดท้ายด้วยรูป ปอเมาคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ:D :D :D

18. ปอ DREAM

ปอ DREAM New Member Member

17
    0
    0
    ศุกร์ ( เย็นนี้ ) นี้ขำๆ กันที่ร้าน dream ( abac ) กัน

อยากเมาต่อ................งะ:D

19. PUM @ 626 TTL

PUM @ 626 TTL New Member Member

12
    0
    0
    รถสวย ๆ กันทั้งน้าน....

20. PUM @ 626 TTL

PUM @ 626 TTL New Member Member

12
    0
    0
    รถสวย ๆ กันทั้งน้าน....

21. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    แอบดูนะครับ สวยๆกันทั้งนั้น

22. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ตั้ม ไม่เห็นรูปรถของผมเลย

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    แง๊ววววววววววววววววว

24. heaven-nine

heaven-nine New Member Member

5
    0
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไปพอดีถูกส่งไปดูงานด่วน มีอีกเมื่อไรบอกกล่าวกันบ้างนะคับ

25. อยากเป็นสมาชิกด้วยอ่ะ

ผมชื่อเป็ดนะ ใช้รถมาสด้า 323 ซีดาน อ่ะรุ่นไฟทับทิมยาวอ่ะ อยากเข้าร่วมClub อ่ะรถสวยดีทุกฅนเลยอ่ะรถผมสีส้มเหมือนฅันนั้นเลยอ่ะ ชอบสีเหมือนเราเลย ถ้ามีนัดฅรั้งหน้าช่วยโทรฅามด้วยนะฅับขอบพระฅุณไว้ล่วงหน้าเลยหวังว่าฅงได้เข้าไปอยู่หนี่งในนั้น นะๆๆๆๆ โทรมาบอกด้วยนะไม่รู้ฅิดฅ่อไงอ่ะ 014058180 ไปละ บ๊ายๆๆ

26. RollriderS

2,318
    9
    0
    ได้เรยครับ

27. champ626

champ626 New Member Member

1
    0
    0
    รถสวยดีนะค้าบ

28. ไม่เห็นมีรูปตอนที่ไปล้างรถเลยครับ ที่ถ่ายรูปรวม และถ่ายที่ละคันหร้อมคน

29. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    เค้ายังไม่ได้เอามาลงนะครับ รูปนี้มันคราวที่แล้ว ไม่ใช่คราวนี้คับ

30. mazzura

mazzura New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ได้ไปเพราะรถโดนชนอ่ะแต่ทำสีใหม่เส็จแล้ว ไว้ว่างจะลงรูปให้ดูนะคับ(งามซะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้