ราคาน้ำมันวันนี้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย yuhoohelloo, 16 กรกฎาคม 2021

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuhoohelloo

yuhoohelloo New Member Member

24
    0
    3
    ราคาน้ำมันวันนี้

อัพเดทราคาน้ำมันวันนี้ โดยอ้างอิงข้อมูลจากปั๊มน้ำมันบางจากประเทศไทย ซึ่งราคาจะเป็นราคาขายปลีกในกรุงเทพฯ และยังไม่รวมภาษีบำรุงท้องถิ่น การปรับราคาน้ำมันจะมีผลในช่วงเวลา 5.00 น. นะครับ ไม่ว่าท่านจะเติมน้ำมันดีเซลพรีเมี่ยม, ดีเซลB7, ดีเซล, ดีเซลB20, แก๊สโซฮอล์E85, แก๊สโซฮอล์E20, แก๊สโซฮอล์E91, แก๊สโซฮอล์E95 หรือแก๊สNGV ก็เลือกเช็คราคาน้ำมันของท่านกันได้เลยครับ เพราะ MR.OOHOO ได้มัดรวมมาให้แล้วครับ

หากรถยนต์ของท่านกำลังจะหมดประกัน ท่านสามารถเลือกซื้อประกันรถยนต์หรือต่อพ.ร.บ.ผ่านเว็บไซต์ได้ที่ประกันออนไลน์ ได้เลยครับ จะเช็คราคาหรือเปรียบเทียบประกันก็รู้ผลทันที สนใจซื้อแต่ไม่มีบัตรเครดิตก็ผ่อนเงินสด 0% ได้ รับความคุ้มครองกันตั้งแต่งวดแรกไปเลย หรือถ้าต้องการความช่วยเหลือเราก็มีเจ้าหน้าที่พร้อมให้คำแนะนำ และถ้าซื้อไปแล้วเจอที่อื่นถูกกว่าเราก็พร้อมคืนเงินครับ

ติดต่อเรา
    Website: www.oohoo.io
    Line Official: @oohoo
    Facebook page: oohoo.io
    Instagram: oohoo.io
    Twitter: OOHOOThailand
    Youtube: oohoo

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้