อยากได้กระป๋องพักน้ำ ตามศูนย์นิสสันจะมีไหมคะ หรือถ้าไปหาแถววรจักรแนะนำร้านหน่อยค่ะ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Beaw KorRa Nat, 19 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    อยากได้กระป๋องพักน้ำ ตามศูนย์นิสสันจะมีไหมคะ หรือถ้าไปหาแถววรจักรแนะนำร้านหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

2. เชียงกงมีคับอันละประมาณ 500

3. Teerasit Sintes ตาคนนี้ละมีป่าว

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พักหม้อน้ำ เบิกแท้ 350 ถังฉีดกระจก เบิกแท้ 480 ถามหาส่วนลดเอาเองนะครับ ร้านสยามวรจักร1998 ของผมหมดครับ

5. เบิกใหม่ได้เลย300กว่าบาทแท้ๆ

6. พี่แจ๊ค มาตอบเร็วมาก ไม่ทันดูเลย555

7. Beaw KorRa Nat

0
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ รวดเร็วทันใจจริงๆ

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าของเชียงกงเก่ายี่ปุ่น 100-200 พักน้ำ พอใช้ได้ อาบน้ำทาแป้งให้ขาว ของเชียงกงถังฉีดน้ำมีมอเตอรด้วยก็ 400-500 แล้วแต่สภาพ ^_^

9. Lek Woodies

Lek Woodies Guest

0
    0
    0
  10. Mo Jo Jo

Mo Jo Jo Guest

0
    0
    0
    น่าสนนะ ของผมก็หมดอายุไขแล้วเหมือนกันคับ

11. นิสสันวิภาวดี มีทุกสิ่งให้ b14 เลือกสรร ครับ

12. Lek Woodies

0
    0
    0
    นิสสันวิภาวดี น่าสนใจ

13. เค้ามีตัวมอเตอร์ฉีดน้ำด้วยมั้ยครับ ที่นิสสันวิภาวดี

14. Mo Jo Jo

Mo Jo Jo Guest

0
    0
    0
    นิสันวิภานี้เป็นศูนนิสันเลยใช้ไหมคับ

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ศูนยบางที่ต้องสั่ง+มัดจำ ค่าของ +7% -10-15% คร้าบ ร้านข้างนอก -25% สะดวกที่ไหนไปที่นั้นจ้า ^_^

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มอเตอร ฉีดน้ำเบิกแท้ใหม่ 9xx มั้งนะครับ เคยสอบถาม ทั้งข้างนอกและในศูนย์ ตอนนี้ผมหาเก่ายี่ปุ่นมาใช้ครับสบายเป๋า

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ติดยางกันน้ำมาด้วย ^_^

18. Lek Woodies

0
    0
    0
    ฉีดน้ำซื้อทั้งชุด เชียงกง 450 บาท ใครอยากเปลี่ยนรีบๆนะครับ B14 หาของยากแล้ว

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มีมาเลื่อยๆครับ ^_^

20. ทั้งชุดมีแบ่งขายมั้ยครับ teerasit sintes

21. Beaw KorRa Nat

0
    0
    0
    หาที่เชียงกงมาแล้วค่ะ ตกลงปลงใจเรียบร้อย 200 บาท อันนี้เป็นพักหม้อน้ำนะคะ สภาพโอเคเลย ขอบคุณพี่ๆมากๆค่ะ :3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้