พี่ๆๆๆค้าบพี่คนไหนมีไฟหน้าฝั่งซ้ายขายบ้างคับเมื่อวานไปเฉี่ยวมารถผมโหลดเตี้ยไฟหน้าแตกหรื...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chai Burnout Ramintra, 2 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆๆค้าบพี่คนไหนมีไฟหน้าฝั่งซ้ายขายบ้างคับเมื่อวานไปเฉี่ยวมารถผมโหลดเตี้ยไฟหน้าแตกหรือไม่ก้อพอรู้ร้านร้านเชียงกงย่านรามอินทราบ้างคับรบกวนหน่อยคับ

1. ของ 99 หรือ96 คับ

2. ของผมไม่แน่ใจว่ามีข้างซ้ายหรือขวาอ่ะคับเด๋วขอลองหาก่อนนะคับ

คับผมขอบคุนมากคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้