พี่ๆขอความรู้ครับ...ตัวกล่องดำๆข้างสวิทซ์ประตูด้าน คนขับ มันคืออะไร..พอกดสวิทซ์กระจก...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Achieve, 31 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    พี่ๆขอความรู้ครับ...ตัวกล่องดำๆข้างสวิทซ์ประตูด้าน คนขับ มันคืออะไร..พอกดสวิทซ์กระจก มันดังตริ้งๆๆ แต่กระจกไม่ขึ้น ไม่ลง (กระจกด้านคนขับใช้ไม่ได้มานาน มีเวลารื้อจึงเห็น)

2. กล่องตัดออโต้กระจก มั้งครับ ออโต้ขึ้น ออโต้ลง พอสุดก็จะตัด น่าจะเหมือนระบบแจมโพรเทคชั่น

3. Por Achieve

0
    0
    0
    น่าจะใช่มั่งครับ...สวิทซ์กระจกมี ขึ้น-ลง 2 สเต็ป..เวลากดขึ้น ลง มีเสียงดังตริ้งๆ

4. Por Achieve

0
    0
    0
    กระจกไม่ขึ้น พี่ๆพอรู้ไหมครับเช็ค- ซ่อมอย่างไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้