สวัสดีครับ ขอบคุณมากนะครับที่รับเข้ากลุ่มครับ ผมลูกชาวสวนลำไยครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Anuson Namgon, 29 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anuson Namgon

Anuson Namgon Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอบคุณมากนะครับที่รับเข้ากลุ่มครับ ผมลูกชาวสวนลำไยครับ ใช้รถนิสสันบูลเบิร์ดแอทเทสซ่าครับ เครื่องเดิมครับ ที่เปลี่ยนก็คือหม้อลมเบรกแบบชั้นครึ่งครับ ทำสีฝากระโปรงครับ แต่งเครื่องเสียงนิดหน่อย นอกนั้นเดิมสนิทครับ เน้นใช้งานในชีวิตประจำวันครับ รถอยู่ลำพูนครับ ใครผ่านมาแถวลำพูนเชียงใหม่ก็อย่าลืมแวะมากินลำไยกันนะครับ ขอบคุณมากนะครับ ^_^

2. Anuson Namgon

0
    0
    0
    กราบขอบพระคุณทุกๆไลค์นะครับ ^_^

3. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    สีก้อแต่ง ล้อก้อแต่ง..ไม่เดิมแล้วครับ อิอิ..

4. Anuson Namgon

0
    0
    0
    นิดหน่อยครับผม ตามงบและตามรสนิยมแบบเรียบง่ายครับพี่ ^_^

5. แจร่มเลยครับๆๆ

6. Anuson Namgon

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ ฝันดีครับผม ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้