... ค้ำโช๊คหน้า U12 งานเหล็กกลึง ชุบอย่างดี (เค้าว่าดีน่ะ อิอิ) ... ทำมา 3 ชุด ขายไป 2...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 26 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ... ค้ำโช๊คหน้า U12 งานเหล็กกลึง ชุบอย่างดี (เค้าว่าดีน่ะ อิอิ) ... ทำมา 3 ชุด ขายไป 2 ชุด ... เก็บไว้เป็นตัวอย่างชุดนึง (เอามาให้ดู เล่นๆ ครับ) ^^'

2. สวยงามม ดูดี ดีไซน์เฉียบคม ประดุจกระบี่ของจอมยุทธ

3. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    ค่าเสียหายเท่าไรครับ

4. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    แพงครับ! เกือบ 3 พัน (แต่คราวที่แล้ว มันมีค่าหัวคิว เลยแพง ฮ่า ฮ่า ฮ่า )

ว้าวๆๆ (y)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้