สวยดี เทคโนโลยีเมื่อกี่สิบปีแล้วครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวยดี เทคโนโลยีเมื่อกี่สิบปีแล้วครับ

1. สวยจังครับอาจารย์ ^_^

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มี ยิงกระจกปะครับ

3. ดิจิตอลด้วยอ่า (y)

4. ไม่มียิงกระจกครับพี่แจ๊ค แต่ถ้าต้องการเอาหนังสะติ๊กแทนไหมครับ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จ๊ากกกกก

6. น่าจะใส่ u12ได้แบบพอดีเลยนะเนี่ยย 555

7. โยนใส่แล้วขันสกรูเลยครับ สำหรับ U11

8. ไม่ต้องสลับสายไฟนะครับ 555

9. จ๊ะไปเหลือเหรอครับ เดินสายไฟหลังเรือนไมล์ทั้งหมด

10. Orlando Rojas Cortes ese esta filete

11. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    mazda 626 glx 5 door ก็ไมค์ดิจิม่อน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้