ใครมีกล่อง ecu. เดียร กนะปุก. U 12. บ้างคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Chill Chill Aueng, 22 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีกล่อง ecu. เดียร กนะปุก. U 12. บ้างคับ

1. กล่อง ecu เครื่องรหัสอะไร

2. เลขเครื่องใช่ป่ะคับ

3. รุ่นเครื่อง รึเปล่าคับ

4. คือรถผมาวาง. Sr. 20 มาคับ. แต่กล่องเปลี่ยนเกียรออโต้. อยากได้. เกียร์กะปุก

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ดูที่กล่อง ecu ครับว่าเบอร์อะไร ตัวโตๆ เป็นตัวอักษรตัวนึง ตัวเลขตัวนึง หรือ เป็นตัวเลข 2 ตัว เช่น 10, 11, C8

6. ต้องดูที่กล่องเดิมๆๆของรถคุณก่อนนะว่าเบอร์ อะไร ตามที่ Sukitt Passakul บอกครับ

คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้