วันนี่แล้วซินะต้องเอานู่แดงไปตรวจเช็คร่างกาย เพื่อความปลอดภัยของผู้โดยสารและตัวรถ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 11 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี่แล้วซินะต้องเอานู่แดงไปตรวจเช็คร่างกาย เพื่อความปลอดภัยของผู้โดยสารและตัวรถ ไม่ด้ายเจอกันเปนอาทิตเลย ถึงรถจะเก่าแต่เขาไม่เปนหนี้นะ คริ คริ

1. ตรวจ ที่ไหนอะ. อิอิ. ตรวจภายใน หรือภายนอก

2. ภายในอะพี่กิต เมื่อว่านไปยืมเครื่องตรวจแก๊สรัวที่ ตรอ เพื่อน พอจิ้มที่หม้อต้มขึ้นเต็มเกเลย 55555555

3. ต้องรีบทำเลยครับรั่วเยอะขนาดนี้ ผมไม่อยากเปนหมูย่าง 55555

4. ถ้าเช้ครั่วผมว่า พี่ใช้แฟ้บผสมน้ำ เอาไปเทตามรอยต่อของท่อ แร้วสตาทรถไปด้วยชัวกว่า เครื่องพวกนั้นไม่100% จิ้มบางทีก้อดังไม่ดัง ถ้ามีกลิ่นก้อลองดูครับ แนะนำนะครับ

5. 5555555เปิดฝาโปรงมานี้อยู่น้ารถไม่ด้ายเลยครับ เมื่อเช้าลองไขเข็มขัดรัดสายให้แน่นขึ้น กลิ่นหายไปเยอะเลยครับ วันนี้ว่าจะเอาไปอู่อาให้เช็คระบบแก๊สให้ไหม่และล้างแอร์โฟรด้วยครับ

6. ดีครับบ ใช้แฟ้บชัวสุด ผมก้อทำทุกอาทิตเช้คระบบสายไฟไปด้วยยย

7. ขอบคุณครับ

8. ขอถามหน่อยคับรถพี่โหลดไหมคับ

9. โหลดครับแต่จำไม่ด้ายว่าเท่ารัยครับ ตัดสปริงเอาครับ

10. ผมไปโหลดมาหลังน2นิ้วนี้ดีก่อคับขอคำปรึกษาหน่อยคับ

11. ก่ดีครับนิ่มดีเยอะไปก่แข็ง

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้