https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/s720x720/12107278_1193608563998869_24531859...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dew Romkloa, 10 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0

2. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    อากาศดี้ดี ขอพักสายตาซักงีบ. อิ อิ

3. เปลี่ยนสปริงแต่งหราครับ

4. เปลี่ยนสปริงแต่งหราครับ

5. Thit Nv

0
    0
    0
    ถอดปิงแต่ง. ใส่ปิงเดิม
    ลองฟิลลิ่ง ของโช๊คเซทอัพใหม อะครับ. ว่าต่างกันยังไง่

6. ปิงแต่งแข้งไหมพี่ทิด โช้คเดิมเซ้ทใหม่หราพี่

7. Thit Nv

0
    0
    0
    โช๊คเดิม เซทใหม่ ครับ
    ปิงแต่งนุ่มกว่าปิงเดิมครับ..
    เดี๋ยววันหลังเทสโช๊คฟ้า ต่อ อิ อิ

8. น่าสนบอกผมบ้างง

9. อัดน้ำมันมาใหม่หรอ ปิงแต่งนุ่มแล้วกระด้างไหม

10. Thit Nv

0
    0
    0
    อัดน้ำมันใหม่ครับ หนึบกว่าเดิม
    ( ความหนึบ ประมาณว่า อยู่ตรงกลางระหว่างแข็งกับเดิม )
    ปิงแต่งนุ่ม ไม่กระด้างน๊ะครับ
    "แล้วแต่ยี่ห้อด้วยมั่งครับ"

11. พี่ทิตใส่ของรัยราคา นุ่มหนึบหรือไงพี่ จะเปลี่ยนสปริงหน้ายุ่วาง sr เครื่องหนัก

12. Thit Nv

0
    0
    0
    rsr ทั้งสี่ต้นเลย นุ่มหนึบ. แต่โช็คต้องแข็งหน่อยน๊ะครับ

13. ไม่งั้นเอาไม่ยุ่หรา ทามโช้คมานานยังพี่

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อะไรอ่อนๆแข็งๆหรือพี่ทิต

15. Thit Nv

0
    0
    0
    ข้างหน้าพี่อัดแข็งเลย. หนึบดี ไมกระด้างครับ

ถ้าไม่อัดเพิ่มนิ่มไป แต่หน้าพี่นิ้วสอดได้นิ้วเดียวเอง ่

16. 55 เตี้ยจังงง ยอมเรยยยแบบนี้

17. Thit Nv

0
    0
    0
    ประมาณนี้ครับ

18. ไม่ไหว ศึกษาเป้นแนวทาง555 ขอบคุยครับพี่ทิต เครื่อง sr ป่าวครับ

19. Thit Nv

0
    0
    0
    ga16 ds เดิมๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้