ขอถามพี่ๆเรื่องการกินเชื้อเพลิงของเครื่อง Qg18กับga15ครับ ว่ากินต่างกันแค่ไหนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีระพงษ์ เสริมกืจ, 3 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามพี่ๆเรื่องการกินเชื้อเพลิงของเครื่อง Qg18กับga15ครับ ว่ากินต่างกันแค่ไหนครับ ขอบคุณครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะต่างกันไม่มากนะคับ เครื่อง 1500 กะ 1800

2. ขอบคุณครับพี่

3. Sr. ติดแก๊ส. สบายๆ

4. Sr งบไปไม่ถึงเลยครับ อยากได้มากครับ

ต่างกัน ไม่มาก แต่คุ้มกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้