ใครเคยซื้ออ่างนำ้ มันเครื่องNVบ้างครับราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พีเค ออโต้ซาวด์ ช่างนุ โคราช, 26 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยซื้ออ่างนำ้ มันเครื่องNVบ้างครับราคาเท่าไรครับ

1. ไหนจะเชื่อมเองครับท่าน

2. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ไม่เคยซื้อ แต่เคยถอด และทิ้งขยะไปแระ อิอิ

3. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    เก็บแค่น็อตถ่ายน้ำมัน หุหุ

4. โหพี่ฐามาบอกแบบนี้เดะมันก้อร้องหรอก 5555

5. เชื่อมแล้วเเต่อยากได้ใหม่ รูใหญ่เกิ๊น

6. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    เป็นเหล็ก ทะลุได้งัยครับ

7. มันบอกว่าหลบรถ18ล้อมาชนซากหมาตายกลางถนนครัช

8. กระแทกหินสิครับ ผมก็เคยทะลุ

9. 200 ละกันค่าแพ็คกับค่าส่ง

10. หมายถึงอะไรอ่ะพี่

11. เชื่อม หรือ อ่างน้ำมันเรยอ่ะครับ

12. อ่างให้ฟรีครับ ขอค่าส่ง

13. ชนเหล็กฝาท้ายสิบล้อครับมันตกยุกลางถนนหลบไม่ทันครับ งานเข้าเลย

14. พี่ยุทธ ใจดีแล้วเพื่อน อิอิ

15. ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับพี่

16. ถ้าเอาก็ขอเป็นบัตรเติมเงิน 12call นะครับ ง่าย ๆ สบาย ๆ เอาที่อยู่มาด้วย inbox มา พรุ่งนี้ผมไปไปรษณีย์

17. Paul Chanatuth

0
    0
    0
  18. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หัวใจงาม

19. อ่างรั่ว ทำไงดี

แล้วไฟสัญลักษณ์น้ำมันเครื่องขึ้นทำไงอ่ะพี่ เคยเช็คแล้วระดับมันก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้