ผมเสียใจที่เวลามีมิตติ้งทีไรผมไม่ได้ไปทุกครั้งถึงผมจะมาอยู่ในกลุ่มแค่ปีกว่าๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปถวี ป่าป๋า ลูกสอง, 13 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเสียใจที่เวลามีมิตติ้งทีไรผมไม่ได้ไปทุกครั้งถึงผมจะมาอยู่ในกลุ่มแค่ปีกว่าๆ แต่สิ่งที่ผมดีใจที่สุดคือความรู้สึกดีๆและความผูกพันรวมถึงความห่วงใยจากทุกๆท่านในกลุ่ม ผมรักคุณครับ #NV CLUB THAILAND

1. มีความรู้สึกยินดี แระยินดีต้อนรับ อีกครั้งครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. ดราม่าซะงั้น

4. ผมไม่มีรถก้อยังไป.....อิอิ

5. ผมก็ไม่ค่อยได้ไป เมียไม่อนุญาติ

6. ผมสัมผัสได้ถึงความรู้สีกดีๆบางอย่าง..... ^^

7. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    เข้าบ่ายตลอด อดไปเลย

8. โคราช..น่าจะมีนะ

9. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    คุณ KOr'z Indyska จิตสัมผัสหรอคร้าบ คู่แข่ง ริว ^ ^

10. มีสิทธ์ แค่คิดถึงธ์ ผมคนนึงครับอยู่โคราช ^^

11. ผมอิกคนนึงด้วยครับ เคยไปโคราช

12. พี่ผ่านเสยๆอ้ะ ไม่นับๆ

13. เคยไป เคยไปค้างแรม

14. แอบมากิ๊กกะเด็กอ่ะดิ ชิมิ 55555

15. โคราช...หาสักวันเดะ...มิตกัน....

16. กำลังคิดอยู่เรยครับพี่ หาสมาชิกในโคราช

17. ตอนนี้ที่ติดต่อกันอยู่ก้อมีอยู่2อยุ่เรย ยังไม่ทันได้ไปทักทายหรือเรียกมารวมอิกน่ะครับ

18. มีผมกะ พี เค ออโต้ชาวด์ค ที่ยังอยุ่ๆด้วยกันเรื่อย แล้วยังรออิก2คันที่กำลังจะไปชสนพี่แกมารวมกลุ่ม

19. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จัดเลยกอ

มีแน่ครัชเสี่ยเอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้