มีของอยากให้ อยากรับมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ดูเล็ก, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    JEAK-KOK GANG ผมรู้สึกอยากกระจายของที่มีติดตัวอยู่ สนใจกันมั้ยลองมานัดเจอกันอีกซักรอบดู 6-7 ชม.เอง เช็คชื่อกันหน่อยครับถ้าสนใจ

1. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ทำไรกันหว่า...............

รถคันนี้ทำที่ JEAK-KOK GANG หรือป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2009
  2. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ช่วยบอกใบ้ อีกหน่อยครับ
    ไม่เคลียร์ครับ>>>>>>แต่อยาก Jam ด้วย
    เจ้าสำนัก Jeak ช่วยตอบด้วย

????ชื่อ ดูเล็ก เนี่ย ????
    เดาไว้ตั้งแต่ในกระทู้รูปสนามเดือนนี้แล้ว
    ว่าน่าจะเป็น "จารย์เจ๋ง" DUREX แหงๆ

" แล้วทางโน้นสบายดีไม๊ครับ ไม่เจอกันหลายวันเลย "

เด็กๆทางนี้ เคว้งๆ คว้างๆ เจอไลน์ใหม่ ต้องคลำไลน์เอง
    ..............ขาดคนแนะไลน์ง่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2009
  3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รายงานตัวครับ......ว่าแต่อะไรหรือ....อิอิ

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :Dจอศัพท์ วัยโจ๋ เข้าไป...ผู้ใหญ่โทรสายด่วนเลย..ไม่เข้าใจ นึกว่านัดมามีเรื่อง...!!!!
    เฮียชัย..เค้าหมายถึง นัดรวมพล ศิษย์ อ.จ เจ๋ง ครับ...อ.จ เจ๋งอยาก แจกวิชาครับ.....โดยนัดกันมาขั้น เทพ
    เพราะอีกหน่อย อ.จ เจ๋งจะไม่ค่อยมีเวลามาสอนครับ...

ปล..เฮียชัย ตกใจเลย..ผมก็งงๆ...แต่พอดีคุยกันในเรื่องนี้ใว้ก่อนแล้วเลยเข้าใจครับ.....
    สำหรับ ศิษย์ อ.จ เจ๋ง ทั้งเก่าและใหม่ สนใจ ลงชื่อเลยครับ...ทางสนามอาจจะมี โปรเจ็คดีๆเหมือนกัน
    แต่ต้องขอสรุปก่อนครับ.....

5. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    หนึ่งในศิษย์ครับ ขอลงด้วยครับ :)

6. .

ขอบคุณคับกับความคิดถึง ยังปรับตัวกับเวลาทำงานไม่ได้เลย เล่นให้ตื่นเวลาที่เคยนอนยุ่งดีหนุกไปอีกแบบ ไอ้ที่ตั้งกระทู้คืออยากทำครับ เอาเป็นว่าใครมีใจให้ JEAK-KOK มาคุยกันก่อนได้ ผมชอบคุยกันก่อนทำกิจกรรมร่วมกัน คิๆ ใช่ม้ายพี่ไก่

7. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    แวะมาดู คริคริ

มาช่วย up กระจายข่าวๆๆๆ

8. .

คุ้นมากพี่แพท แล้วพี่ไม่ใส่น้ำแล้วมันจะวิ่งได้หลอออ เล่นล้างมาซะใหม่เลยใสไป หามาใส่รถตัวเองด้วยพี่แรงแต่เวลาห่วย

9. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เข้ามาดู...(เค้าแจมด้วยได้ป่าว???)

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จัดปาย มะมีเสียอยู่แว้ว.......อิอิ

11. onG

onG New Member Member

188
    0
    0

12. onG

188
    0
    0
    เอ็นดูแร้นนน ไปเรยคับคุนดูเล็ก
    ปล. โอ้วว แม่เจ้า เครื่องคันหลังช่างดูดุดัน จิงๆ ให้ดิ้นตาย หุหุ

13. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    รอชมรอเชียร์ด้วยคน

14. .

ถ้าเรานัดกันได้วันนั้นไม่ต้องไปสนใจน้องฟ้าน้องฝนเลยดีมั้ย โอยยยยยยยยยยยยอยากกลับไปหายใจที่โน้นจัง แยมสนใจผมก็ o.k. แต่ถ้าสนใจแล้วกลับก่อนอีกไม่เอานะ พี่เก้งครับฝากบอกฟลุนะครับ ถึงเวลาที่ต้องลองคิดเองมากกว่าเมื่อก่อนได้แล้ว จะขับให้เก่ง ให้เร็วมันต้องใช้สมองมันไม่ได้มาจากความเคยชินอีกแล้ว ที่โน้นมีคนคอยดูแลอยู่แล้วลองถามหาพี่ไก่ดูครับ อยากขับรถแบบที่ก้นอยู่ติดๆพื้นมาก

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยจะเหงาจริง แนะนำให้จ้างเด็กปั๊มหน้าตาดี แล้วใส่ชุดว่ายน้ำ (2 พีช)
    คอยเติมน้ำมันให้ลูกค้า รับรองไม่มีเหงา ......แต่มีอย่างอื่นแทน 555+

ป.ล. เปิดสนามที่นั่นสักสนามเลยน้อง

16. pat_

275
    1
    0
  17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รีบกลับมากินไก่ห้าดาวกะผมน้า.......:D:D:D:D:D

18. onG

188
    0
    0
    ฟูลมูน สิคับพี่น้อง วันอาทิต ที่ ๗ นี้คับ เชื่อว่าไปถึงจะพบทุกอย่างที่ต้องการ
    อยากไปมาก อยู่ก่อน ดูรายการ เจอนีไทยแลน ของพี่เร แล้ว ยิ่งขึ้น
    เต้นรำบนหาดทราย โยกย้ายกันทั้งหาด ไข่เจียวขึ้นชื่อของปะเทศเราอยู่ที่นั่นนะคับ
    ถึงกลับมีทัวยุ่นมาลงเพื่อกินไข่กันเรยทีเดียว คุนดูเล็กๆ สนใจมั๊ย

19. onG

188
    0
    0
    และ แอบได้ยินว่ามีนักซิ่งตัวพริ้วจาก เหนือ กำลังเดินทาง
    ....... อยากไปเหยียบทรายนุ่มนุ่ม บ้าง

20. pat_

275
    1
    0
    อยากไปจัง .... .... หาดลิ้น
    ไปด้วยดิ

21. onG

188
    0
    0
    ออกตัวกันเรยมั๊ยเพ่ พี่ใส่หมวกเรยเพ่ รถผมยังวิ่งไม่ได้ เด๋ยวผมซ้อน เบอ ๒๗ตัวแรงของพี่ ไปจอดไว้ที่ปั๊มหอย ระค่อยนั่งเรือข้ามไป :D :p :)

22. pat_

275
    1
    0
    อยากไป จนไข่สั่น .......
    เดี๋ยวหาเรื่องทะเลาะเมียก่อน ....
    ขอวีซ่า

ใช่ นาย ช้ำรัก ณ พงเพ็ยช ป่าวเนี่ย

23. .

เอาให้แน่ลูกพี่กูทางนี้ง่ายอยู่แล้น

24. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เหอๆๆ

ประเด็นกลับก่อนนี่คุ้นๆแฮะ

ใช่ตอนไปหาอะไรกันเองๆกินป่าวท่าน :D:D:D

ปล.อ.เจ๋งแจกของเสร็จไปหาวุ้นจิบต่อดีป่าวครับทุกท่าน

25. onG

188
    0
    0
    ถ้ากิน"กันเองๆ " นี่ไม่จิบแล้วคับ ต้องยกซด อย่างเดียววว!!!!! เปรี่ยวคับเปรี่ยว

วันอาทิตนี้พี่สาวอาม่า อยากไปเยี่ยยมญาติที่ระยองซ้า เรยต้องเปนพลละขับตามระเบียบ

เด๋ยวผมดูพะจัน ขี้น ๑๕ ค่ำ ที่บางสะเหร่แทน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2009
  26. pat_

275
    1
    0
    อดไปคับ .... จบข่าว
    วีซ่าไม่ผ่าน

เข้าสนามวันไหน ช้ำรัก ศุก หรือเสา

27. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เข้ามาดู..ทู้นี้...ใช้ศัพท์วัยรุ่นมากๆ......

ปล..วัยรุ่นอย่างผม...ไปดีกว่า...เข้าเรื่องหน่อย ฟูลมูน ,จิบวุ้น,กันเอง, อะไรพวกนี้......ไม่เคยไป.....
    ว่าแต่ สํพท์แรงๆแบบนี้ น้องพลุจะเข้าใจไหมเนี้ย....

28. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    จาร์ยกรู สงสัยเหงาจริง เข้าบอร์ดบ่อยขึ้นเยอะ

.

หงาวแค่ไหนไม่รู้แต่ตอนนี้ยังขาดเธอไม่ได้ คิดถึงเธอ......คิดถึงเธอ...วู...ฮู้ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้