ทำไงดีครับ...เกียร์ถ่อยไม่ค่อยติดแล้วครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย narong_joy99, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narong_joy99

narong_joy99 New Member Member

57
    7
    0
    ...แต่ก่อน..เป็นเฉพาะตอนเครื่องเย็น(หรือตอนเช้า)..แต่เดียวนี้...จะถอยทีไร..ติดยากทุกทีเลยครับ...วานพี่ๆ..EK..แนะนำด้วยครับ..(ขอบคุณมากครับ):cry:

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ่ายน้ำมันเกียร์บ้างหรือยังครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ลองเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ดูก่อนครับ

เกียร์ถอยไม่ใช่เกียร์ถ่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มิถุนายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้