พวงมาลัยหนังลอก EK99

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย old_ple, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. old_ple

old_ple New Member Member

30
    2
    0
    พวงมาลัยลอกแล้วครับ จากเล็กๆตอนนี้ขยายวงออกไป เวลาขับรู้สึกรำคาญ
    ไม่สบายมือ แก้ไขอย่างไรครับ หุ้มใหม่ หรือ ต้องเปลี่ยนพวงมาลัยเลย
    ขอทราบราคาด้วยครับ ทั้งหุ้มใหม่และ เปลียนวงใหม่ ขอบคุณครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    หุ้มใหม่ 1000-1500 บาท

ซื้อจากเพื่อนๆ 500 บาท

3. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    พวงมาลัยของผมก้อลอกเหมือนกันครับถ้าจะเปลี่ยนใหม่ มีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้