ไปเชียงใหม่มีพี่ใจดีให้ลองของแรงด้วย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย veeravich, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เมื่อคืนวันเสาร์ที่ 20 มิย.เดินทางไปเชียงใหม่ แล้ววันรุ่งขึ้นก็ได้เข้าไปขี่รถเล่นในสนาม และก็ได้เจอพี่ วู๊ดดี้ ด้วยล่ะครับ

พี่วู๊ดดี้ เบิกรถ 4 จังหวะตัวแรงออกมารับน้องซะด้วยครับท่ามกลางแทร็คที่เปียกชุ่ม...ใจดีเหมือนเดิม

ลื่นๆ ก็มันส์ไปอีกแบบ...แต่ก็โดนจ้าวถิ่นไล่ซ๊า 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2009
  2. veeravich

300
    5
    0
    ไลน์ระดับแชมป์ต้องตามกันหน่อย อิอิอิ

เสร็จแล้วก็ได้ลองตัวแรง 2 จังหวะของเชียงใหม่ซะด้วย
    ขอบคุณพี่วู๊ดดี้มากครับผม โอกาสหน้าแวะเวียนไปพบกันอีกนะครับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    น่าสนุก สงสัยต้องแอบแวะไปมั่งและ............

4. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    จารตู่แอบไปถ่ายรูปสาวเหนือมาด้วยรึป่าว ขอชมๆ

5. veeravich

300
    5
    0
    แหม่...ท่าน "ช้ำรักเลม่อน" ก็พอดีมะได้ไปคนเดียวอ่ะสิท่าน จะหันเลนส์ไปทางไหนที่ไม่ใช่พวกเดียวกันมันลำบากนา 555
    [​IMG][​IMG]

ไปเมื่อไหร่บอกนะพี่โป้ง เผื่อไปด้วยกัน อิอิอิ [​IMG][​IMG][​IMG]

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จะอยู่ไปกะผมรื๊อออ....:D:D:D:D

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โห จารย์ตู่ กัวดำขนาดใส่ปอกแขนเลยหรอ

ปล. ขอดูรูปจ๋าวเหนือด้วยคนจ้า

8. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    หวัดดี คุณWoodyด้วยคนครับ หวัดดีเจ๊า
    เห็นจารย์ตู่ไปแล้ว อยากพาพลุไปขับเครื่องBriggอีก

9. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    รีบกลับก่อนซะ นายตู่

ไม่งั้น ได้ขี่ช้าง กะ สิงห์ ต่อ

10. veeravich

300
    5
    0
    ไม่ใช่ปลอกแขนครับน้องต้น มันคือชุดซับในของชุดหนังมอไซค์น่ะ ขี้เกียจถอดบ่อยก็เลยสวมเสื้อทับไปเรยอ่ะ 5555 [​IMG][​IMG]

เป็นอีกหนึ่งความมันส์ครับพี่เก้ง ลุ้นมากตอนออกจากโค้งสุดท้ายกลัวว่าจะเข้าดงกล้วยเหมือนกันอ่ะคับ รถพี่วู๊ดดี้แรงมากๆ [​IMG][​IMG]

เห็นพี่วุ๊ดดี้ ขี่ช้างกับขี่สิงห์ ขอบอกว่าน่าสนุกมากอ่ะพี่ เที่ยวนี้ไปแค่คืนเดียวเสียดายมากกกกก โอกาสหน้าพบกันครับพี่ [​IMG][​IMG]

11. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

พี่ๆๆ ช่วย ขยาย ความด้วยคับ

มีคนอยากรู้ ...... ว่าแต่แถวนั้นมี แรด ให้ขี่มั้ย

ผมขี่ช้างจับตั๊กแตน ... เบื่อจังพี่

12. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    อาจารย์ ตู่ ไปไม่บอกไม่กล่าวเลย เสาร์ อาทิตย์ ที่ผ่านมาผมก็อยู่แถว ไนช์ ไม่งั้นอาจจะไปถึงเชียงใหม่ อ้อ ลืมไปมีคนไปด้วย อิอิอิ ครั้งหน้าเราไป ทำเป็นแอบโสดกัน

13. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    รถคุ้นมากๆกันขนเหล็ก ที่คุ้นเคย
    น่าไปเที่ยวเชียงใหม่ คนเชียงใหม่ใจดี
    สาวงาม อากาศ สบาย มีโกคาทให้ขี่ มีสิงมีช้างให้ขี่
    มีหมีแพนด้าด้วย แจ๋วมากเลย น่าไปเที่ยวจิงจิง
    คนที่ถามว่ามีแรดไหม
    ไม่รู้ว่า จะขี่แรดทำไม ขี่ช้างนะดีแล้ว ไม่อยากขี่แพนด้าด้วยเหรอ

14. veeravich

300
    5
    0
    เรื่องแรดไม่แรดไม่รู้อ่ะ...แต่ตอนกลางคืนแถว เจเจ นะ...อ่ะหืมมมม....มะมีอาราย(สำหรับคนไม่โสด)[​IMG][​IMG][​IMG]

เดินทางกระทันหันอ่ะครับเค โอกาสหน้ามีอีกครับเจอกานน [​IMG][​IMG][​IMG]

พี่กำนันค๊าบ...แพนด้านี่เค้ามีที่ให้ขี่ด้วยเหรอพี่ จะได้ให้เพื่อนๆ ที่นั่นไปเทสมาบอกเล่ากันหน่อย อิอิอิ[​IMG][​IMG][​IMG]

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สงสัยต้องไปขี่แถวเมืองจีนอะ

16. onG

188
    0
    0
    ขี่ ช้าง สิง เสด

ผมอยากขี่พวก ตัวจี๊ด ขับหลัง จีเยอะๆไฟหน้าไม่ต้องตัวแข่ง ขอขาวๆ ไม่เน้นไฟหน้า

ช่วงนี้ชอบอารมขับหลังอย่างรุนแรง ขอพี่ใจดีช่วยชี้แนะ ถึงสถานที่ขี่

ขอบคุนค้าบบบบ

17. woodie

241
    1
    18
    ขับหลัง ไม่น่าขี่มั้งครับ ......... ตูด นะนั่น

ขับหน้าดีกว่ามั้ง จะ - อิ๋ม หน่ะ

สถานที่ขี่ ก็มีเยอะ รวมถึงรถก็มีหลายยี่ห้อ แล้วแต่ ความ หะ - รู

18. pat_

275
    1
    0
    สนาม เชียงไฮ

มีแบบ เนียนๆๆ ไฟซีน่อน ราคาย่อมเยา

มีมั้ยคับ ...... จะขับ สอง หรือ ขับ สี่ ไม่มีหวั่น

อยากไปเทสสส ......

19. onG

188
    0
    0
    แหม่ พี่วู้ดดี้นี่ช่างจินตนาการล้นเหลือ พอก่า ท่าน กำนัน เรย แหะ...

ขับหลังในที่นี้ก้อม่ายต้อง ถึงขอบกันชนหลังขนาดด น้านนนนน ก้อได้ค้าบบบพี่

แค่โพสิชั่นขับหลังแบบ"" สมรสโดยไม่มองหน้ากัน"" ก้อโอแล้ววนา

ยังงัยก้อขอบคุนค้าบบบ พี่ ที่ช่วยชี้แนะ

20. กำนัน

63
    1
    0
    แหม นายชำรัก ในตอนนี้ ก็มีแต่ ขับหน้า ขับสี่ กันทั้งนั้น
    ขับหลังก็คงแต่จะมี รถหะ..รู หะรา เท่านั้น (ตามความหมายของพี่วู๊ดด)
    เข้าใจและ ต้องการจีสูงๆ ขับหลัง แรงๆ เพราะ รถมันส่ายแน่ๆร่อนๆ
    ก็พอมีนะ ไป ตามตลาด ไปเลือกดู ทั้งเก่าใหม่ ตามราคา
    แต่จีสูงไม่สูง ไม่แน่ แล้วแต่คนขี่ และ ท่านั่ง !!!!
    ถ้าให้ดีไปขี่ทางเหนือ ทางบนเขา โยกซ้ายโยกขวา ไปแค่ ปาย รับรอง
    เปลี่ยนใจ ไม่อยากขี่ นั่งเฉยๆ แล้วเกรงๆไปดีฝ่า....

21. กำนัน

63
    1
    0
    ไฟซีน่อน เนี้ยส่วนใหญ่ ของเทียม มันแข็งๆ ใส่เข้าเบ้าเดิม ต้องบีบแรงๆ ถึงจะเข้าเบ้า
    แล้วรู้ได้ไง ว่าย่อมเยา เห็นบอกว่าขี่ช้างอยู่ ช่วงนี้ไม่มีตั๊กแตนให้จับแล้วดิ
    นัดกันขึ้นเหนือไหมอ่ะ ตั๊กแตนเยอะๆ ช่วนช้ำรักไปด้วย ทางบนเขามันเทพ 86 อากินะอยู่แล้ว
    ทางเหนือไม่มีอากินะ มีแต่ ซายูริ กัว 86 และ 27 จมน้ำ!!

22. พี่คุยอะไรกันเด็กๆไม่เข้าใจเลย ผมอยากรู้จิงนะว่าคุยไร ผมขอชวนให้ไปแนะที่สนามทางเหนือกันเลยดีกว่า
    เดียวพาไปเองมีรถนั้งกันไปสบายๆ ชวนจิงนะ อยากให้ผู้มีประสบกามสูงเลือกรถดีๆให้ลองขี่ซะคัน
    คิดดูแล้วมัน งึด งึด ดึก ดึก ไม่หวายแล้วไปกัน

23. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ลุงกำนัน ว่าซะเห็นภาพเลย แต่ไปเชียงใหม่นี่พี่เค้าใจดีจริงๆ

24. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เหอะๆๆ....ขับหน้า ขับหลัง ขับ4 ดียังไม่เข้าออฟโรดด้วย
    จีไม่สูง แต่น่าจะมันส์ ไม่แพ้กัน ว่าแต่ ใครจะลอง ?!?!?!
    5555

ปล. คุยกันเรื่องไรนี้ เด็กๆ ไม่เข้าจายยยยย

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38

กระทู้เค้า ล่อเป้า ให้ไปลองของจริง.......:cool::cool::cool::cool:

26. onG

188
    0
    0
    5555 แรกๆก้อฮาดี บิ้วกันไป บิ้วกันมานี่ขึ้นจิงนะเนี่ย รอขึ้นเหนือไม่หวายหรอก

ถึงกะต้องไปกริ๊งกร๊างกันเรยทีเดียว ยิ่งดึกยิ่งคึก ฮ่าๆ

H i j k.................

27. veeravich

300
    5
    0
    สรุปว่ารถส่วนตัวสนามหน้าจะโหวตไปจัดแข่งที่เชียงใหม่รึเปล่าครับเนี่ย 55555

28. woodie

241
    1
    18
    86 กะ 27 ซายูริ ไม่ค่อย หะรู - หะรา นะครับ

สู้ 555 ซูบารุ ไม่ได้มั้ง ( เลข ตอง Three ตัว ) น่าจะ หะรู มากกว่า อย่างน้อย ลูกสูบก็ไม่หลวม น้ำมันเครื่อง เยิ้ม กระฉอกออกจากปากกระบอกสูบ

เลข Two ตัว จะไปสู้ อะไร กะ เลข Three

ไอ้ที่ว่า จมน้ำ รถพวกนี้ ต้อง จมน้ำก่อนทุกคัน แหละ อยู่ที่ ช่างเครื่อง จะเช็ด ลูกสูบ กะ กระบอกสูบ ได้แห้งหรือเปล่า แค่นั้นเอง จากนั้น ก็เอา น้ำมันเครื่อง ลูบๆ หน่อย ก่อน จับ ลูก เข้ากระบอก

ปอลอ . ซายู ก็ดี แต่ แพนก็โอ ส่วน พิงยอม ก็เจ๋ง

:teeth:

29. กำนัน

63
    1
    0
    สมคำล่ำลือ ว่า พี่วู๊ด แจ๋ว จีงๆ รับรองเด๋วขึ้นไปแน่ๆ จะดูดิ ว่า เป็นจิงไหม ซายู ก็ดี แต่ แพนก็โอ ส่วน พิงยอม ก็เจ๋ง ที่ว่านี่นะ อู่ทำเครื่องตัวแข่งทั้งนั้น ต้องขึ้นไปถ่ายน้ำมันสักรอบ
    ระวังนะคับ พวกผมจะลากพี่วุ๊ดไปด้วย
    ช้ำรักตกลงเอ็งจะไม่ไปเหรอ ......

30. pat_

275
    1
    0
    ชื่ออู่ ฟังดูไม่ค่อย คุ้น ....... ..

แต่อยาก ลองของ ทางเหนือ จิงเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้