รบกวน ผ้าคลุมรถ ซื้อที่ใหนกันครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ที่มองไม่เห็นรถข้างใน
    ราคาเท่าไร
    ใครทราบรบกวนแนะนำด้วยครับ

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ผมใช้ของ fortuner ครับ ใหญ่ไปหน่อยแต่คลุมมิดทั้งคันไม่เห็นกระทั่งล้อ ซื้อจากที่ทำงานผมนี่หล่ะ ราคา 1,177 บาท

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
  4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับ สนใจครับ ของฟอร์จูนเนอร์มันคลุมแล้วมันกองที่พื้นมากหรือเปล่าครับ เป็นแบบที่ขาดยาก ๆ หน่อยใช่ใหมครับ ผมวิ่งไปซื้อที่ใหนครับ

5. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับกั๊ก อันนี้ผมซื้อมาแล้ว ใช้ครั้งแรกก็ขาดเลยครับ แต่ของเค้าถูกจนอดใจซื้อไม่ใหว

6. Chainarin _aun

Chainarin _aun New Member Member

15
    0
    0
    ผมสั่งจากพี่โจ้ 081-551-0976 ครับ เป็นผ้า 2 ชั้น กันน้ำ แดด ฝน สั้งตัดเข้ารูปคลุมล้อทั้งหมดเลยครับ เดี๋ยววันหลังผมถ่ายรูปตอนคลุมผ้าให้ดูครับ

7. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับ สั่งตัดเข้ารูปนี่น่าจะดีมาก ๆ น่าจะต้องเอารถไปเทียบนะ เพราะต้องวัดหางกับโป่งข้างออกมา ร้านอยู่ที่ใหน และ ราคาเท่าไรครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มีลิ้งป่ะคับ สนด้วย

9. Chainarin _aun

Chainarin _aun New Member Member

15
    0
    0
    ยินดีครับผม

http://www.crcover.com/ นี่เวปตรงของพี่เค้า

http://www.club4g.com/index.php/topic,117299.0.html อันนี้ก็เจ้าเดียวกันนะครับ (มีรูปประกอบด้วยครับ)

ลองดูนะครับผม:)

10. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ อ่านดูคงเป็นงานคุณภาพอีกร้านหนึ่ง เดี๋ยวจะไปใช้บริการ
    ตัดเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้