เข้าเวบNV club ไม่ได้มา2วันแล้ว ไม่รู้เป็นไร สงสัยต้องสมัครใหม่แล้วเรา???

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 2 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้าเวบNV club ไม่ได้มา2วันแล้ว ไม่รู้เป็นไร
    สงสัยต้องสมัครใหม่แล้วเรา???

1. มันบอกรหัสผ่านไม่ถูกต้อง ก็เราไม่ได้ไปทำไรนึ่หว่า..??? งง
    ทำไงดีหล่ะ.....

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ใน rcw หรือ thaiforum อะ

3. rc เข้าได้....อร่อยด้วย..5 บาท
    แต่nv thai..เข้าไม่ได้

4. ผมเข้าได้นะ ไม่มีปัญหา ทั้งสองเลย

5. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    พิมพ User ผิดแน่เลย Aniti

6. ไม่ผิดหรอก....พี่แจ็ค..อิอิไม่แน่จัยเด๋วลองใหม่

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
  8. ม่ายได่ง่ะ

9. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
  10. ม่ายด้าย ขอpassไหม่ก็ยังบ่ได้..สมัครไหมดีกว่าไหมพี่...แนะที?????

11. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    อั๋น นั่น Admin ปลอมตัวมานะ ชื่อ Fisho Mania ลองปรึกษาท่านเค๊าดู

12. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    อ่อ ลืมบอกท่าน Admin น้องอั๋น on ผ่าน Android

13. ใช่ครับ.....อ่อน ด๋อย...แอนดรอย์ only

14. Fisho Mania

0
    0
    0
    เช็คข้อความใน FB คับ ส่ง pass ไปให้แล้ว

15. เข้าได้แล้วครับ...ขอบคุณมากครับ p'fisho
    ขอบคุณหลายๆเด้อ นางเด้อ เด้อๆ นางเด่อ

16. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ตับ ตับ ตับ

17. แล้วพี่จะพาไปกินตับ.....ตับ...ตับ.......ตับหวาน

18. กินด้วยจิ อิอิอิ

19. โซดาน้ำก็แล้วกัน อิอิ

20. คงมีโอกาสได้จัดบ้างแหละ

21. Fisho Mania

0
    0
    0
    เอ่อ คือว่า จัดที่ไหนกันเหรอคับ บอกมั่งจิ ^^

22. เดี๋ยวถามคนออกเหล้าดีกว่า..อิอิ
    @พี่วุฒิชัย...กินที่ไหนครับ

23. สำหรับพี่โช่คิว1ครับ

24. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    อั๋นต้องฝากตัวกะบัง Fisho Mania ไว้นะครับ พี่เค๊าคนกว้างขวาง....

25. 555 พี่ดช่นี่ฉายา ว่า พี่โช่ซับ 4 หรือป่าวอะ

26. พี่บัง fisho mania ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊าาา"""""ครับ
    ซักกลมหรือลังดี...คร้าบบบ 555+

27. Fisho Mania

0
    0
    0
    เย้ยผมไม่ดื่มคับ เรื่องดื่มต้องยกให้ ด.ช.ธีรสิทธิ์ เค้านะคับ ผมแค่ไปนั่งดูเค้าดื่มเฉยๆ ^^

อ้าว.!!.โทดทึครับทึ่ชวน..
    ก็หนูไม่รู้.....หนูหูเบา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้