ผมเข้า คลองถม วรจักร ทุกสัปดา เพราะต้องไปรับของมาขาย ใครอยากได้สินค้าตัวไหน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasit Sintes, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ผมเข้า คลองถม วรจักร ทุกสัปดา เพราะต้องไปรับของมาขาย
    ใครอยากได้สินค้าตัวไหน ฝากซื้อได้นะครับ ไม่มีชาร์จ สำหรับเพื่อนๆ NVCLUB ครับ อิอิ
    เกจ์ วัดรอบวัด โววล วัดน้ำมัน ไฟต่างๆ สำหรับ NV ไฟโดนัท ก็มี เยอะครับ ...
    ใครอยากได้อะไร หรือจะไปเอง จะบอกพิกัดให้ครับ ร้านมีหลายร้าน แต่ร้านส่งมีไม่กี่ร้าน
    ลองสอบถามดูได้ครับ
    จบข่าว ...
    อ่อ ... อะไหล่เชียงกงสั่งได้นะครับ สนใจโทรสอบถามได้ครับ Connection ดี
    ไม่ต้องเดินหาของครับ โทรตู๊ดเดียว :D

2. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ต้องยังงี้สิ กรุ๊ป NV ก้อต้องของ NV
    ตอนนี้ งงไปหมดและ ไม่มั่นใจว่ะกรุ๊ปอะไร :)

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    นั่นดิผมก็งง :D

4. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    ฝากซื้อ ซีดีได้ป่าวค๊าบ

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ซื้อซิตี้ เข้าศูนย์ ฮอนด้า สิคับ เอิ๊กๆ

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ฝากซื้อ.....

7. Fisho Mania

0
    0
    0
    Genki Tomodachi เค้าหมายถึง ซีดีข้างๆ คลองถมอ่ะ 5 แถม 1 อ่ะ คริคริ

8. Fisho Mania

0
    0
    0
    ขอแบบพี่ Dew Romkloa ด้วยอีก 1 คับ ^^

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    จัดไป อิอิ ว่าแต่มาดูดใน HD ผมได้นะ อิอิสำลองไฟล์ไว้เยอะ อิอิ.

10. Art Somboonpol

Art Somboonpol Guest

0
    0
    0
    ฝากซื้อแล้วติดตั้งให้ด้วยปะ อิอิ

11. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ต้องมา ติดตั้ง เอง ฮ๊าฟ. อิอิ.

12. เอาคลิปมาช่า

13. Fon Pi Rate

Fon Pi Rate Guest

0
    0
    0
    พี่ ไฟท้าย กับไฟตัดหมอก ราคาเท่าไร ซื้อร้านไหนได้บ้างค่ะ

น๊อตล้อเหล็กแบบยาวมีไหม..พีแจ๊ค??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้