มีใครรู้ราคายางร่องกระจกมั้ยคะ? มันขาดแล้วหายเข้าไปข้างในประตูเลย T^T

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mariko Hayachi, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mariko Hayachi

Mariko Hayachi Guest

0
    0
    0
    มีใครรู้ราคายางร่องกระจกมั้ยคะ? มันขาดแล้วหายเข้าไปข้างในประตูเลย T^T

2. ยางขอบกระจกครับ
    พี่แจ็ครู้ครับ.....รอแป๊ปนะ

3. Mariko Hayachi

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

4. 450-500 บาท/ข้าง (คู่หน้านะครับ)

5. Mariko Hayachi

0
    0
    0
    ราคานี้ตามร้านหรือป่าวคะ? หรือว่าซื้อเปลี่ยนเอง

6. ซื้อเปลี่ยนเองครับ ไม่ยาก แต่ก็ไม่ง่าย

7. Mariko Hayachi

0
    0
    0
  8. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    เหมือนผมเคยซื้อ ที่ถุงใส่ติดยึ้ห้อ nissan พันกว่าบาท ต่อข้างเลยครับ เปลี่ยน ยากเหมือนกัน ผมไม่ได้แกะพลาสติกขอบกระจกกว่าจะยัดลง ล่อไป 2 ชั่วโมง

9. Mariko Hayachi

0
    0
    0
    โห...จะไหวมั้ยเนี่ย

10. ซื้อมาเลยครับใส่ให้ฟรี ขอสาหร่ายเถ้าแ่ก่น้อย 2 ถุงพอครับ

11. ราคาจริง ๆ ถ้าไม่ลด 600 ไม่เกินครับ วันนั้นตา x ไปใช้เส้นผมนิ เลยได้ถูก

12. Mariko Hayachi

0
    0
    0
    ว้าว..ขอบคุณค่ะ พี่เบิ้ม ไว้จัดเวลาได้..จะไปรบกวนพี่แน่ๆ เถ้าแก่น้อยรสหมึกย่างก้ออร่อยน้า ^^

13. ช่ายรถนั้นเลย อิอิ แย่งกันทั้งบ้านต้องซื้อ Top 35 เอง

14. Mariko Hayachi

0
    0
    0
  15. แหม..ไม่ได้เลยนะ...พี่เบิ้ม
    ถ้าผมจะฟรีไหมเนี่ย555+
    แซวเล่นนะจ๊ะ....

16. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ไช่ครับ ราคา ตาม P เบิ้ม เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้